Module MiniGbit Cisco MGBSX1

1.899.000₫
Gigabit Ethernet SX Mini-GBIC SFP Transceiver MGBSX1 Module quang SFP, chuẩn cáp nhảy LC sử dụng cho các switch có cổng MiniGBIT. Cáp quang tương ứng khoảng cách : 62.5/125um MMF @...
Tình trạng: Còn hàng

Gigabit Ethernet SX Mini-GBIC SFP Transceiver MGBSX1 Module quang SFP, chuẩn cáp nhảy LC sử dụng cho các switch có cổng MiniGBIT. Cáp quang tương ứng khoảng cách : 62.5/125um MMF @ 160 MHz/km, up to 220m 62.5/125um MMF @ 200 MHz/km, up to 275m 50/125um MMF @ 400 MHz/km, up to 500m 50/125um MMF @ 500 MHz/km, up to 550m ...

  • Nhãn hiệu: Cisco
  • Mã sản phẩm: AICI_MGBSX1

Hình ảnh mang tính minh họa. Do một số điều kiện khách quan, cấu hình thực tế có thể thay đổi theo nhà sản xuất.
Quý khách vui lòng liên hệ kinh doanh dể biêt thông tin chính xác. Trân trọng cảm ơn quý khách.

Gigabit Ethernet SX Mini-GBIC SFP Transceiver MGBSX1 Module quang SFP, chuẩn cáp nhảy LC sử dụng cho các switch có cổng MiniGBIT. Cáp quang tương ứng khoảng cách : 62.5/125um MMF @ 160 MHz/km, up to 220m 62.5/125um MMF @ 200 MHz/km, up to 275m 50/125um MMF @ 400 MHz/km, up to 500m 50/125um MMF @ 500 MHz/km, up to 550m

Bảo hành: 01 NĂM


Scroll To Top

params.svg
Chỉnh sửa ngoài giao diện
Đầu trang
Mặc định Kiểu hộp rộng