Module MiniGbit Cisco Linksys MGBLH1

3.649.000₫
Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver Module quang SFP, chuẩn cáp nhảy LC sử dụng cho các switch có cổng MiniGBIT. Cáp quang tương ứng khoảng cách : 62.5/125um MMF @ 200...
Tình trạng: Còn hàng

Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver Module quang SFP, chuẩn cáp nhảy LC sử dụng cho các switch có cổng MiniGBIT. Cáp quang tương ứng khoảng cách : 62.5/125um MMF @ 200 MHz/km, up to 500m 50/125um MMF @ 500 MHz/km, up to 2000m 9/125um SMF @ 40km Bảo hành: 01 NĂM

  • Nhãn hiệu: CISCO
  • Mã sản phẩm: MGBLH1

Hình ảnh mang tính minh họa. Do một số điều kiện khách quan, cấu hình thực tế có thể thay đổi theo nhà sản xuất.
Quý khách vui lòng liên hệ kinh doanh dể biêt thông tin chính xác. Trân trọng cảm ơn quý khách.

Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver Module quang SFP, chuẩn cáp nhảy LC sử dụng cho các switch có cổng MiniGBIT. Cáp quang tương ứng khoảng cách : 62.5/125um MMF @ 200 MHz/km, up to 500m 50/125um MMF @ 500 MHz/km, up to 2000m 9/125um SMF @ 40km

Bảo hành: 01 NĂM


Scroll To Top

params.svg
Chỉnh sửa ngoài giao diện
Đầu trang
Mặc định Kiểu hộp rộng